Diễn đàn Soncamedia

Thông báo

Icon
Error

zajnjzaj Offline
#1 Đã gửi : 15/09/2017 lúc 08:05:26(UTC)
zajnjzaj
Danh hiệu: Newbie

Nhóm: Registered
Gia nhập: 15-09-2017(UTC)
Viet Nam

Mình vừa mua lại đầu acnos 9018ktv , không có hdd chỉ có thẻ nhớ . hiện tại mình đã tải v62 gói full hd trên trang chủ về hát bình thường nhưng mình muốn thêm nhạc trên mạng vào hdd và xảy ra vài vấn đề khó :
- mình đã up fimware lên 3.5 mới nhất , đã cấp mạng ok cho đầu acnos và đã cài app karremote hết rồi nhưng vào mục quản lý bài hát trên app thì không hiện bài nào để tải hết .. ( mình đã thử nhiều lần và nó có hiện lên 1 lần duy nhất rồi lần sau vào ko hiện lên nữa )
- mình đang có kho nhạc mtv tải trên mạng về và muốn đưa vào hdd để xài nhưng xài ứng dụng ktvuser của acnos up vào mãi không được ..
mong admin giúp mình với , chứ mua đầu về nhiều tiền mà ko có nhạc ưa thích tâm trạng nó buồn lắm hichic .. ( ak mà mong ad đừng gợi ý mình đem ra tiệm chép nha , ở mình không có tiệm nào chép hết mà gửi đi thì tốn cả triệu .. )
email : niemtinchocacbuivn@gmail.com

Sửa bởi người viết 15/09/2017 lúc 08:07:28(UTC)  | Lý do: Chưa rõ

sonvu Offline
#2 Đã gửi : 16/09/2017 lúc 09:15:43(UTC)
sonvu
Danh hiệu: Administration

Gia nhập: 17-07-2012(UTC)

Cảm ơn: 2 lần
Originally Posted by: zajnjzaj Go to Quoted Post
Mình vừa mua lại đầu acnos 9018ktv , không có hdd chỉ có thẻ nhớ . hiện tại mình đã tải v62 gói full hd trên trang chủ về hát bình thường nhưng mình muốn thêm nhạc trên mạng vào hdd và xảy ra vài vấn đề khó :
- mình đã up fimware lên 3.5 mới nhất , đã cấp mạng ok cho đầu acnos và đã cài app karremote hết rồi nhưng vào mục quản lý bài hát trên app thì không hiện bài nào để tải hết .. ( mình đã thử nhiều lần và nó có hiện lên 1 lần duy nhất rồi lần sau vào ko hiện lên nữa )
- mình đang có kho nhạc mtv tải trên mạng về và muốn đưa vào hdd để xài nhưng xài ứng dụng ktvuser của acnos up vào mãi không được ..
mong admin giúp mình với , chứ mua đầu về nhiều tiền mà ko có nhạc ưa thích tâm trạng nó buồn lắm hichic .. ( ak mà mong ad đừng gợi ý mình đem ra tiệm chép nha , ở mình không có tiệm nào chép hết mà gửi đi thì tốn cả triệu .. )
email : niemtinchocacbuivn@gmail.com

Chào bạn, nếu bạn sử dụng model 9018 mà không sử dụng ổ cứng, không thể chép nhạc mkv vào ổ cứng gia đình được nha, do không có các file hệ thống. Thân
zajnjzaj Offline
#3 Đã gửi : 16/09/2017 lúc 10:05:21(UTC)
zajnjzaj
Danh hiệu: Newbie

Gia nhập: 15-09-2017(UTC)
Viet Nam

nghĩa là phải xài hdd có sẵn của đầu hoặc mua hdd tiệm chép sẵn nội dung mới có file hệ thống gì đó trong nớ thì mới thêm được ak anhkvb
sonvu Offline
#4 Đã gửi : 18/09/2017 lúc 10:05:50(UTC)
sonvu
Danh hiệu: Administration

Gia nhập: 17-07-2012(UTC)

Cảm ơn: 2 lần
Đúng rồi nhé bạn, phải có file nhạc karaoke của nhà sản xuất được chép sẵn trong ổ HDD thì mới thêm được nhạc mới vào ổ cứng nhé bạn.
Thân
Ai đang xem chủ đề này?
Guest (3)
Di chuyển  
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.