Diễn đàn Soncamedia

Thông báo

Icon
Error

Benluc Offline
#1 Đã gửi : 14/10/2013 lúc 04:44:32(UTC)
Benluc
Danh hiệu: Advanced Member

Nhóm: Registered
Gia nhập: 31-12-2011(UTC)

trước đây qua tìm he63nu, tôi thấy coyng ty sonca có những sản phẩm và dịch vụ rất tốt,karaoke liên tu5c cập nhật. Tôi thấy sonca luôn dẫn đầu trong việc phát triển dịch vụ và ứng dụng karaoke. Tuy nhiên, hiện nay tôi cẢm thấy quá thất vọng khi sonca không thể tiếp tục phát huy được những thế mạnh hiện có. Từ 1 đơn vị dẫn đầu xu huướng công nghệ karaoke nhưng hiện nay soœnca đã mất dần vị trí đó.

Clouds karaoke thì cập nhật chậm,số ượng bài hÁt tuy nhiều nhưng đa phần là bài trùng lập. Chức năng thì ko cập nhật mà lại còn bị mất đi.

Sonca tuy đã hứa rất nhìu lần với khách hành nhưng cũng thất hứa rất nhiều

Tôi luôn tin tưởng và sử dụng dịch của sonca nhưng thời điểm này tôi quá thất vọng về di5ch vụ và chăm sóc của sonca

sonvu Offline
#2 Đã gửi : 15/10/2013 lúc 04:37:50(UTC)
sonvu
Danh hiệu: Administration

Gia nhập: 17-07-2012(UTC)

Cảm ơn: 2 lần

Chào bạn,

Cảm ơn các góp ý của bạn, phòng kỹ thuật Soncamedia đã không ngừng phát triển nâng cấp ứng dụng, thường xuyên update version mới từ các góp ý của khách hàng. Chúng tôi xin ghi nhận phản ánh của bạn về phần nội dung số và sẽ phản ánh lên phòng Biên tập

Thân

Benluc Offline
#3 Đã gửi : 16/10/2013 lúc 04:35:03(UTC)
Benluc
Danh hiệu: Advanced Member

Gia nhập: 31-12-2011(UTC)

sonvu đã viết:

Chào bạn,

Cảm ơn các góp ý của bạn, phòng kỹ thuật Soncamedia đã không ngừng phát triển nâng cấp ứng dụng, thường xuyên update version mới từ các góp ý của khách hàng. Chúng tôi xin ghi nhận phản ánh của bạn về phần nội dung số và sẽ phản ánh lên phòng Biên tập

Thân

admin nhờ bộ phận phụ trách clouds karaoke trên HDM3 tình trạng như zay nhé: 

- Các bài hát hình như được làm nhạc lại hay sao mà âm thanh melody quá lớn, ác luôn tiếng nhạc, tiếng bass thì rất nhỏ. ví dụ: bài Em bỏ sau lưng, Hai chuyến tàu đêm, Điệu lý tình quê (sơn hạ)...

- Không thấy danh sách bài hát mới được cập nhật. Tốt nhất thì trong phần mềm clouds karaoke nên có Tập Vol mới để người hát dễ tìm kiếm.

Trong thời gian tới tình trạng clouds karaoke không thay đổi theo chiều hướng tốt thì có lẽ sẽ có một số đông khách hàng sẽ quay lưng lại và tìm đến dịch vụ của các nhà cung cấp khác, vì công nghệ luôn luôn phát triển, cái sau sẽ tiến bộ hơn cái trước.

Ai đang xem chủ đề này?
Guest
Di chuyển  
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.