Diễn đàn Soncamedia

Thông báo

Icon
Error

Guest
#1 Đã gửi : 09/11/2013 lúc 07:34:00(UTC)
Guest
Danh hiệu: Guest

Nhóm: Guests
Gia nhập: 12-11-2008(UTC)

Mình đang sử dụng HDM3 của Soncamedia để hát karaoke. Các bài hát kể cả cũ và mới thiếu nhiều. Mình nghĩ là Cloud thì phải cập nhật thường xuyên chứ????!!!! đằng này mình bỏ cả đống tiền mua 5 cái về để kinh doanh Karaoke mà thấy thất vọng tràn trề. Nhạc chơi thì giật đùng đùng mỗi khi chọn bài mặc dù mình đáng]r dụng gói cáp quang của Viettel. Có những bài hit, hot nhạc trẻ trên các trang mp3.zing, nhaccuatui .... nghe chán chê rồi mà trên Cloud Karaoke của Soncamedia vẫn chưa cập nhật. vậy thì còn gọi gì là Cloud nữa. đáng lẽ ra các bài phải được cập nhật thêm mới hàng ngày chứ. sao cứ phải chờ Vol nọ Vol kia ???!!!! nghe mà nản cho 2 từ Cloud karaoke mà Soncamedia vẫn quảng cáo. Thua cái My Tivi của viễn thông. Bên My TV họ cập nhật mới hàng giờ luôn. mình thấy tiếc cho việc bỏ tiền ra mua sản phẩm và đăng ký tài khoản quá. bắt đầuthấy nản. Có lẽ lại quay về dùng lại đầu cảm ứng thôi

Guest
#2 Đã gửi : 11/11/2013 lúc 03:52:54(UTC)
Guest
Danh hiệu: Guest

Nhóm: Guests
Gia nhập: 12-11-2008(UTC)

Mình cũng cảm thấy như vậy...chất lượng còn kém....vs SONCA đang nghiêng về lợi nhuận nhiều hơn chất lượng///
Ai đang xem chủ đề này?
Guest (2)
Di chuyển  
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.